Mykingdom – Đồ Chơi Chính Hãng – An Toàn Cho Bé – Giá Tốt Cho Mẹ >>> Top1Toys >>> [SINH NHẬT MYKINGDOM] THÔNG BÁO KẾT QUẢ ĐỢT 1 MINIGAME CHỤP HÌNH CÙNG MYK, BÉ CÓ QUÀ XINH TADAAA!!! Mykingdom xin được công bố … , shares-3✔️ , likes-37❤️️ , date-2022-03-23 15:14:35🇻🇳🇻🇳🇻🇳📰🆕

🎯 Top1Go : LINK ĐẾN NHÀ CUNG CẤP THƯƠNG HIỆU NÀY

🇻🇳🇻🇳🇻🇳📰🆕🇻🇳🇻🇳🇻🇳📰🆕🇻🇳🇻🇳🇻🇳📰🆕
[SINH NHẬT MYKINGDOM] THÔNG BÁO KẾT QUẢ ĐỢT 1 MINIGAME CHỤP HÌNH CÙNG MYK, BÉ CÓ QUÀ XINH

🔥TADAAA!!! Mykingdom xin được công bố 25 “fan cứng” may mắn chiến thắng Minigame xịn xò CHỤP HÌNH CÙNG MYK, BÉ CÓ QUÀ XINH nhaaaa!!!
Nhung Huỳnh: www.facebook.com/nhung.huynh.1422409
Phan Thi Loc: www.facebook.com/phanthi.loc.5
Kim Tram Nguyen: www.facebook.com/kimtram.nguyen.12
Dinh Nghia: www.facebook.com/dinh.nghia.14
Dat Trinh: www.facebook.com/dat.trinh.9809
Nguyễn Thương Ngọc Hương: www.facebook.com/profile.php?id=100009188904942
Minh Dong Vo (Rau câu bánh flan): Minh Dong Vo
Angela Linh (Angela Linh): www.facebook.com/angela.lam.90
Nguyễn Quỳnh Trâm: www.facebook.com/me.ben.167
Hà Nguyễn: www.facebook.com/profile.php?id=100004196730086
Nông Hương Lan: www.facebook.com/pe.mun.90
Nguyen Hong Son: www.facebook.com/nguyenhong.son.501
An Chi Nguyễn Hoàng: www.facebook.com/thuyquynh.hoang.7121
Hùng Nguyễn: www.facebook.com/le.luong.96930
Nguyen Tuan Anh: www.facebook.com/nguyen.tuananh.1840070
Huỳnh Thư: www.facebook.com/thu.huynh.73932
Mi -Tran: www.facebook.com/bichlieu.chihai
Nguyễn Đình Duy: www.facebook.com/ndinhduy
Lê ThuThảo: www.facebook.com/time.koaa
Xuânnuong Hồ www.facebook.com/ho.xuannuong.31521301
Thanh Ngo: www.facebook.com/profile.php?id=100000039784677
Hoa Hanh Nguyen: www.facebook.com/hoahanh.nguyen
Hoang Thu Lily: www.facebook.com/56542p
Nguyễn Thuận: www.facebook.com/chenha.tran

👉 Bố mẹ may mắn trúng quà là “Con Cọp LEGO phiên bản giới hạn” được công bố trong danh sách ở bài đăng trên trang Fanpage Mykingdom ngày 22/03/2022 & 31/03/2022 cần nhanh tay inbox ngay fanpage Mykingdom và gởi thông tin gồm: tên – địa chỉ – số điện thoại nhận quà.
👉 Thời gian BTC nhận thông tin : Hết ngày 08/4/2022. Sau thời hạn này BTC sẽ không giải quyết các vấn đề phát sinh.

👉Qùa tặng sẽ được gửi đến nhà theo địa chỉ bố/ mẹ đã cung cấp sau ngày 08/04/2020.

🎁 Bạn nào chưa may mắn nhận quà cũng đừng lo vì Mykingdom vẫn còn 25 phần quà cực HOT của chương trình CHỤP HÌNH CÙNG MYK, BÉ CÓ QUÀ XINH nha!!!
. Nhanh chân đến ngay cửa hàng và cùng tham gia ngay nhé. Xem chi tiế thể lệ chương trình tại đây: bit.ly/BD_TVC
———————————————————–
VUI SINH NHẬT MYK – BÉ CÓ QUÀ XINH
Nhanh tay click – tích trọn ưu đãi sinh nhật ngay:
▪ Chụp hình cùng Myk, bé có quà xinh: bit.ly/BD_TVC
▪ Thử thách fan cứng, rinh quà bom tấn: bit.ly/BD_TVC_gameonline
▪ Ưu đãi hoành tráng đến 50%: bit.ly/BD_TVC_SP
▪ Chương trình giảm sốc 70%: bit.ly/BD_TVC_SPGIAM

🎯 Top1Go : LINK ĐẾN NHÀ CUNG CẤP THƯƠNG HIỆU NÀY

🎯 Top1Go : LINK ĐẾN NHÀ CUNG CẤP THƯƠNG HIỆU NÀY

###TOP1VIETNAM-137491086419547###
🇻🇳🇻🇳🇻🇳📰🆕🇻🇳🇻🇳🇻🇳📰🆕🇻🇳🇻🇳🇻🇳📰🆕
#SINH #NHẬT #MYKINGDOM #THÔNG #BÁO #KẾT #QUẢ #ĐỢT #MINIGAME #CHỤP #HÌNH #CÙNG #MYK #BÉ #CÓ #QUÀ #XINHTADAAA #Mykingdom #xin #được #công #bố



Shopping cart